![](https://www.caremat.org/wp-content/uploads/2017/02/LINE_ALBUM_PPA-ยุพราช-ม.3_230629_11.jpg)
วัยรุ่นยุพราช ให้ความร่วมมือดีมาก ทั้งสนุก ทั้งฮา และได้สาระความรู้ จากพวกเราชาวแคร์แมท
วันที่ 27 และ 28 มิถุนายน 2566 มูลนิธิแคร์แมทได้จัดกิจกรรมให้ความรู้นักเรียนโรงเรียนยุพราชวิทยาลัย ชั้นม.3 และ ม.4 ตามลำดับ กว่า 1200 คนได้ทั้งความรู้และความบันเทิงในเรื่อง อนามัยเจริญพันธุ์และการป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ในวัยรุ่น
ขอบคุณผู้อำนวยการโรงเรียน คณะอาจารย์ และนักเรียนที่น่ารักทุกท่าน มา ณ ที่นี้ด้วยครับ